Bayanin Samfura
1. Sabuwar 600W micro solar inverter tare da sarrafa MU yana amfani da fasahar microprocessor na Microchip don samar da ƙarfi da aminci ga duk bukatun ku.
2. Tare da fitowar sine mai tsafta, mai inverter na 600W micro solar inverter yana haifar da SPWM mai sauri don ingantacciyar aiki, tabbatar da cewa na'urarka tana gudana cikin sauƙi da inganci.
3. Ginin mai kula da cajin hasken rana tare da bin diddigin MPPT yana taimakawa haɓaka samar da hasken rana da kuma isar da ƙarin ƙarfi yayin rage farashin makamashi gaba ɗaya.
4. Ana kuma sanye take da mai canza hasken rana mai 600W tare da mai sarrafa UPS mai sauri don tabbatar da cewa koyaushe kuna da abin dogaro mai ƙarfi a cikin yanayin katsewar wutar lantarki ko wasu gaggawa.Kuma godiya ga cikakken keɓewar da'ira na haɓakawa, wannan inverter ya fi aminci kuma mafi aminci don amfani fiye da sauran samfuran kan kasuwa.
5. Solar Micro-Inverter wani nau'i ne na kayan aiki na lantarki, don tabbatar da aiki na dogon lokaci, masu amfani suna buƙatar shigar da shi a cikin yanayi da wuri bisa ga ma'auni.Hakanan yana buƙatar guje wa hasken rana, guje wa ruwan sama da kiyaye samun iska.
6. Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin wannan na'ura shine yawan mita da ƙananan girmansa, yana sa ya dace lokacin da sarari ya iyakance.600W micro solar inverter kuma an sanye shi da babban direba mai sauri MOSFET, wanda ke tabbatar da ingantaccen fitarwa da ingantaccen aiki gabaɗaya.
7. Wannan Micro Inverter yana da mafi girman inganci da tsawon rai.Haɓaka aiki da ƙananan farashin tsarin, ƙarfin wutar lantarki a kowace rana yana da 20% mafi girma kafin rage farashin dawowa, kuma yana da fasalin jujjuyawar atomatik gabaɗayan wutar lantarki ta Duniya ta amfani da.
Abubuwan Samfura
Samfura | Saukewa: GTB-600 | Saukewa: GTB-700 | Saukewa: GTB-800 | ||
Shigo da (DC) | Nasihar shigar da wutar lantarki ta hasken rana (W) | 200-300W*2 | 250-350W*2 | 275-400W*2 | |
Adadin haɗin shigar DC (ƙungiyoyi) | MC4*2 | ||||
Matsakaicin ƙarfin shigar da DC | 52V | ||||
Wurin lantarki mai aiki | 20-50V | ||||
Farawa ƙarfin lantarki | 18V | ||||
MPPT Rage Rage | 22-48V | ||||
Daidaiton Bibiyar MPPT | >99.5% | ||||
Matsakaicin shigar DC na yanzu | 12A*2 | ||||
Fitowa (AC) | Fitar da wutar lantarki | 550W | 650W | 750W | |
Matsakaicin ikon fitarwa | 600W | 700W | 800W | ||
Ƙididdigar ƙarfin fitarwa | 120v | 230v | |||
Fitar wutar lantarki | 90-160V | 190-270V | |||
rated AC halin yanzu (a 120V) | 5A | 5.83A | 6.6A | ||
rated AC halin yanzu (a 230V) | 2.6 A | 3A | 3.47A | ||
Mitar fitarwa mai ƙima | 50Hz | 60Hz | |||
Mitar fitarwa (Hz) | 47.5-50.5Hz | 58.9-61.9Hz | |||
THD | <5% | ||||
Halin wutar lantarki | > 0.99 | ||||
Matsakaicin adadin haɗin da'irar reshe | @120VAC: 5 saiti / @230VAC: saiti 10 | ||||
inganci | Matsakaicin ingantaccen juzu'i | 95% | 94.5% | 94% | |
Farashin CEC | 92% | ||||
Asarar dare | <80mW | ||||
Aikin kariya | Ƙarƙashin kariyar wutar lantarki | Ee | |||
Ƙarƙashin kariya ta mitoci | Ee | ||||
Kariyar rigakafin tsibiri | Ee | ||||
Sama da kariya ta yanzu | Ee | ||||
Kariyar wuce gona da iri | Ee | ||||
Kariyar yawan zafin jiki | Ee | ||||
Ajin kariya | IP65 | ||||
Yanayin yanayin aiki | -40°C---65°C | ||||
Nauyi (KG) | 2.5KG | ||||
Yawan fitilu mai nuni | Matsayin aiki LED Haske * 1 + WiFi Sigina LED haske *1 | ||||
Yanayin haɗin sadarwa | WiFi / 2.4G | ||||
Hanyar sanyaya | sanyaya dabi'a (babu fan) | ||||
Yanayin aiki | Cikin gida da waje | ||||
Matsayin takaddun shaida | EN61000-3-2, EN61000-3-3 EN62109-2 EN55032 Saukewa: EN55035EN50438 |
Abubuwan Samfura